Company Logo

slide 1 slide 2 slide 3

ผู้บริหารโรงเรียน

นางสาวพัฒน์นรี  ช่างเหล็ก
ผู้อำนวยการโรงเรียน

 

E-Service

  SMSS

  DMC

  SchoolMIS

  AMSS++

  E-MIS

  E-Money

ข้อมูลโรงเรียนโปร่งใส

 O1 โครงสร้างการบริหาร

 O2 ทำเนียบผู้บริหาร

 O3 อำนาจหน้าที่ของสถานศึกษา

 O4 แผนพัฒนาสถานศึกษา

 O5 แผนที่โรงเรียน

 O6 กฎหมายที่เกี่ยวข้อง

 O7 ข่าวประชาสัมพันธ์โรงเรียน

 O8  ถาม-ตอบ

 O9 Facebook โรงเรียน

 O10 แผนปฏิบัติการประจำปีการศึกษา 2563

 O11 รายงานการกับกับติดตามการดำเนินงาน รอบ 6 เดือน

 O12 รายงานการพัฒนาคุณภาพสถานศึกษา 2562

 O13 คู่มือการบริหารงาน 4 ฝ่าย

 O14 คู่มือการให้บริการ

 O15 ข้อมูลเชิงสถิติการให้บริการ

 O16 รายงานผลการสำรวจความพึงพอใจการให้บริการ

 O17 E-Service

 O18 แผนการใช้จ่ายงบประมาณประจำปี

 O19 รายงานการกำกับติดตามการดำเนินงาน

 O20 รายงานผลการใช้จ่ายงบประมาณประจำปี 2562

 O21 แผนการจัดซื้อจ้ดจ้าง 2563

 O22 ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง 2563

 O23 สรุปผลการจัดซื้อจัดจ้าง 2563

 O24 รายงานการจัดซื้อจัดจ้าง 2562

 O25 นโยบายการบริหารทรัพยากรบุคคล

 O26 การดำเนินการตามนโยบายการบริหารงานบุคคล

 O27 หลักเกณฑ์การบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคล

 O28 รายงานผลการบริหารและพัฒนาทรัพยากรบุคคลประจำปี 2562

 O29 คู่มือการจัดการเรื่องร้องเรียนการทุจริตและประพฤติมิชอบ

 O30 ช่องทางรับแจ้งเรื่องร้องเรียน

 O31 ข้อมูลสถิติการร้องเรียนประจำปี 2563

 O32 รับฟังความคิดเห็น

 O33 การเปิดโอกาสให้เกิดการมีส่วนร่วม

 O34 เจตจำนงสุจริตของผู้บริหาร

 O35 การมีส่วนร่วมของผู้บริหาร

 O36 การประเมินความเสี่ยงการทุจริตประจำปี

 O37 การดำเนินการเพื่อจัดการความเสี่ยงการทุุจริต

 O38 การเสริมสร้างวัฒนธรรมองค์กร

 O39 แผนปฏิบัติการป้องกันการทุจริตประจำปี

 O40 รายงานการกำกับติดตามการป้องกันทุจริตรอบ 6 เดือน

 O41 รายงานผลการดำเนินการป้องกันการทุจริตประจำปี 2562

 O42 มาตรการส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใสภายในหน่วยงาน

 O43 การดำเนินการตามมาตรการส่งเสริมคุณธรรมและความโปร่งใส

สถิติผู้เข้าชม

292707
วันนี้
เมื่อวาน
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทุกวัน
220
260
703
290084
7490
16545
292707

Your IP: 18.232.146.10
2020-11-24 11:38
Visitors Counter

สื่อการเรียนการสอน

ขณะนี้เวลา

 

 

ข้าราชการครูและบุคลากร

ที่ ชื่อ-นามสกุล ตำแหน่ง วุฒิ
การศึกษา
วิชาเอก
1 นางสาวพัฒน์นรี  ช่างเหล็ก ผู้อำนวยการโรงเรียน ค.ม. บริหารการศีกษา 
2 นางบุญภา  อินทรพุก  ครู ค.ศ.3 กศ.บ. เคมี
3 นางสาวอภิญญา  วงศ์กลิ่นกรุด ครู ค.ศ.3 ค.ม. หลักสูตรการสอน
4 นางรจนา  งามละเมียด ครู ค.ศ.3 ค.บ. ประถมศึกษา
5 นางสาวพนิดา  ฉัตรศิริ ครู ค.ศ.3 ศศ.บ. ภาษาอังกฤษ
6 นางนันท์นภัส   เจริญรวย ครู ค.ศ.3 ค.บ. นาฏศิลป์
7 นางอนงค์  ดีอุดม ครู ค.ศ.3 กศ.บ. ประถมศึกษา
8 นางรุจิ  บุญช่วยเหลือ ครู ค.ศ.3 ค.บ. ภาษาอังกฤษ
9 นางเพชรี  วันสอน ครู ค.ศ.3 ค.บ. บรรณารักษ์ศาสตร์
10  นางสาววรรณา  หมั่นภักดี ครู ค.ศ.3 ค.บ. ศิลปกรรม
11 นายธนัตพัฒน์  ศรีพายัพ ครู ค.ศ.3 ค.บ. ประถมศึกษา
12  นางศศิพัชญ์  ศรีพายัพ ครู ค.ศ.3 ค.บ. ประถมศึกษา
13  นางวรินดา  โหล่เหลี่ยน ครู ค.ศ.3 กศ.บ. ประถมศึกษา
14  นางศิริรัตน์  เจริญ  ครู ค.ศ.3 ค.บ. การประถมศึกษา
15  นางสาวนภาพร สิทธิมณี ครู ค.ศ.3 กศ.ม. บริหารการศึกษา
16  นายบรรจบ  บุญจันทร์ ครู ค.ศ.3 ค.บ. พลศึกษา
17  นางทัศนีย์  ไทยสวัสดิ์ ครู ค.ศ.3 ค.บ. ประถมศึกษา
18 นางบุศรินทร์  ผิวอ่อน ครู ค.ศ.3 ศศ.ม. คหกรรมศาสตร์
19 นางยอดขวัญ  ถามั่งมี ครู ค.ศ.3 ค.ม. หลักสูตรและการสอน
20 นางอนงค์  จันทนะผะลิน ครู ค.ศ.3 กศ.ม. เทคโนโลยีการศึกษา
21 นางสาวภัชรี  คมปัญญา ครู ค.ศ.3 ศษ.ม. บริหารการศึกษา
22 นายธวัชชัย  งามเสงี่ยม ครู ค.ศ.3 กศ.ม. เทคโนโลยีการศึกษา
23 นางพรรณยมล  กองสมบัติ ครู ค.ศ.3  ค.บ. ปฐมวัย
24 นางปริชาติ  คนเล ครู ค.ศ.2 กศ.ม. หลักสูตรและการสอน
25 นางมยุรา  ไกรสวัสดิ์ ครู ค.ศ.2 ศษ.ม. หลักสูตรและการสอน
26 นางสาวชิราวรรณ  สว่างวงษ์ ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
27 นางกิตติยา  งานดี ครู ค.ศ.2 ศษ.ม. หลักสูตรและการสอน
28 นางสาวนริสา  ระวังผิด  ครู ค.ศ.2 ค.ม. บริหารการศึกษา
29 นางสาวอำภา  พลอยแสง ครู ค.ศ.2 ศศ.บ. สารสนเทศ
30 นางอัญชลี  นพวรรณ ครู ค.ศ.2 ค.บ. คณิตศาสตร์
31 นางสาวบุญทริกา  สุรธัช ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
32 นางนงลักษณ์  นกพรม ครู ค.ศ.2 ศษ.ม.
บริหารการศึกษา
33 นางแก้วฟ้า  สมุทรชีวะ ครู ค.ศ.2 กศ.ม.  บริหารการศึกษา
34 นางสาวอนงค์  ศึกษา ครู ค.ศ.2 กศ.บ. ภาษาไทย
35 นางศิริขวัญ  จันทร์หอม ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
36 นายทินกร  กองสมบัติ ครู ค.ศ.2 ค.บ. วิทยาศาสตร์ทั่วไป
37 นางสาววิวรรธณี  สมัครพันธ์ ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
38 นายวีรจิตร  สมัครพันธ์ ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
39 นางสาวนิติรัฐ  ประพันธมิตร ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
40 นางอาริยา  วงษ์ศรี ครู ค.ศ.2 ค.ม. ศิลปะ
41 นางกชพรรณ  ทวีวงศ์ ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
42 นางสาวอัญชลี  แวววับศรี ครู ค.ศ.2 กศ.ม. บริหารการศึกษา
43 นางสาวอัญชลี  ศรีสุราช ครู ค.ศ.2 วท.บ. วิทยาการคอมพิวเตอร์
44
นางวาสนา  วงศ์น้อย ครู ป.บัณฑิต วิชาชีพครู,เกษตรศาสตร์
45 นายประวิทย์  จันทร์แก้ว ครู วท.บ. วิทยาศาสตร์การกีฬา
46 นายเกรียงไกร  โนนอินทร์ ครู ค.บ. พลศึกษา
47 นางสาวจีระนันท์  มูลมาตร ครู ค.บ. วิทยาศาสตร์
48 นางอนงค์ภัทร  ฉลอง ครู ศษ.บ. ปฐมวัย
49 นางสาวสุภาวดี  หลวงจันทร์ ครู กศ.ม. บริหารการศึกษา
50 นางสาวพัชรี  แพนไธสง ครู ค.บ. ภาษาอังกฤษ
51 นางสาวทัศนีย์  คำแหง ครู กศ.บ. ปฐมวัย
52 นางสาวชุติมา  พร้อมเพรียง ครู    คณิตศาสตร์
53 นายสหรัฐ  เอี่ยมสำอางค์ ครู ค.บ.  สังคมศึกษา 
54 นางสาวศิริพร  สวัสดิ์ล้น ครู ศศ.บ. สารสนเทศศึกษา
55 นางสาวจิราวรรณ  สุขทอง ครู วท.บ. พลศึกษา
56 นายจีราวุฒิ  ไมรินทร์ ครู ป.บัณฑิต วิชาชีพครู,เกษตรศาสตร์
57 นางสาวสุชัญญา  บุญยัง ครู ค.บ. ปฐมวัย
58 นางสาวณินท์ญาดา  กันทะวงศ์ ครู ค.บ.  อังกฤษ
59 นางสาวขนิษฐา  เกิดกุรัง ครู กศ.บ. สังคมศึกษา
60 นางสาวนพวรรณ  จอมทะรักษ์ ครู ค.บ. สังคมศึกษา
61 นายกิตติชัย จันทร์โพธิ์ ครู ค.บ. คอมพิวเตอร์
62 นางสาวธัญญา สนศรี ครู ค.บ. วิทยาศาสตร์
63 นางสาวสลิลรัตน์ ศรีภา ครู ค.บ. คณิตศาสตร์
64 นายพิชญพันธ์ จันทร์น้อย ครู ค.บ. สังคมศึกษา
65 นายไกรสร  สิงขรณ์ ครู ค.บ. ภาษาอังกฤษ
66 นางสาวสุพัตรา จันทวงค์ ครูผู้ช่วย   คณิตศาสตร์
67 นายภาคภูมิ  องค์ยา ครูผู้ช่วย   ภาษาอังกฤษ
68  นางสาวอนันตสิน  แสงวงศ์กิจ ครูผู้ช่วย   ภาษาอังกฤษ
69 นางสาวจารุวรรณ  วิเศษหวาน ครูผู้ช่วย   ภาษาไทย
70 นางสาวปัทมา  พิมพาแสง ครูผู้ช่วย   ภาษาไทย
71 นางสาวชฎาภา  รัตนาภรณ์ ครูผู้ช่วย ศษ.บ. นาฎศิลป์
72 นางสาวมศยา  หมวดสันเทียะ ครูผู้ช่วย   ประถมศึกษา
73 นางสาวแก้วมณี ภูบุญปลูก ครูผู้ช่วย   ประถมศึกษา
74 นางสาวอาภรณ์ อิทธิกุล ครูผู้ช่วย   วิทยาศาสตร์
75 นางสาวเนตรธิญา บุญมี ครูผู้ช่วย   ภาษาอังกฤษ
76 นางสาวจินดารัตน์ บุญเวช ครูผู้ช่วย   ภาษาอังกฤษ
77 นางสาวจุลี  แซ่แต้ พนักงานราชการ ค.บ. ประถมศึกษา
78 นางสาวอรชพร  ศิริธรรม
พนักงานราชการ ป.บัณฑิต
วิชาชีพครู/สื่อสารมวลชน
79 นางสุภัสสร  รั้วมณี ครูอัตราจ้าง ค.บ.  สังคมศึกษา
80 นางสาวไอยรินทร์  แสวงภพ
ครูวิกฤต
ป.บัณฑิต
วิชาชีพครู/บริหารทรัพยากรมนุษย์
81 นางสาวเบญจวรรณ  ทรัพย์แก้ว
ครูอัตราจ้าง ป.บัณฑิต วิชาชีพครู/เกษตร
82 นายวรุตม์  สัจมั่น  ครูอัตราจ้าง ศษ.บ. ภาษาไทย
83 นางสาวประภัสสร ลาตะวงศ์ ครูอัตราจ้าง    
84 นางสาวโยธวา กันเกตุ ครูอัตราจ้าง   คอมพิวเตอร์
85 นางสาวจีรดา  จงเจริญ  ครูอัตราจ้าง   วิทยาศาสตร์ 
86 นางสาวสุกัญญา  ศรัทธาธรรม ครูอัตราจ้าง   ปฐมวัย
87 นางสาวปัทมา  จันทิมางกูล ครูอัตราจ้าง อศศ. การศึกษานอกระบบ
88 นางสาวทิพวรรณ  จันทร์ทอง  เจ้าหน้าที่ธุรการ ร.บ. รัฐศาสตร์
89 นางสาวอุทุมพร  บำรุงราษฎร์ ผู้ช่วยธุรการ    
90 นางสาวเจนจิรา  นามโคตร ครูอัตราจ้าง    
91 นางสาวพัสวี ชุ่มฤดี ครูพี่เลี้ยง    
92 นางสาวนิสา สมคิด ครูพี่เลี้ยง    
93 Mr. Josep Patrick Muhanguzi      
94 Miss Marende Dorcas Ongoche      
95 Mr. Itoe John Dokita (Bobby)      
96 Miss Princess Bartolome Balanag      
97 Mr.Tshering Dorji      

 ข้อมูล ณ 4 กันยายน 2563



ข่าวประชาสัมพันธ์ สพป.ระยอง 2

facebook


Downloaded from free Joomla templates | free website templates | Free PSD Files. Designed by: joomla 1.7 templates celebrity search Valid XHTML and CSS.